ചിത്രാഞ്ജലി

Studio

സിനിമ സംവിധാനം വര്‍ഷം
കഥ പറയുന്ന കണാരൻകുട്ടി ടി എൻ വസന്തകുമാർ
കാന്തി അശോക് ആർ നാഥ്
കടത്ത് പി ജി വിശ്വംഭരൻ 1981
ഇതു ഞങ്ങളുടെ കഥ പി ജി വിശ്വംഭരൻ 1982
തീരം തേടുന്ന തിര എ വിൻസന്റ് 1982
ആ രാത്രി ജോഷി 1983
അഹങ്കാരം ഡി ശശി 1983
കൂലി പി അശോക് കുമാർ 1983
കിളിക്കൊഞ്ചൽ പി അശോക് കുമാർ 1984
മണിത്താലി എം കൃഷ്ണൻ നായർ 1984
പിരിയില്ല നാം ജോഷി 1984
പൂച്ചയ്ക്കൊരു മുക്കുത്തി പ്രിയദർശൻ 1984
വനിതാ പോലിസ് ആലപ്പി അഷ്‌റഫ്‌ 1984
ഒരുനാൾ ഇന്നൊരു നാൾ ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു 1985
ഒന്നാനാം കുന്നിൽ ഓരടി കുന്നിൽ പ്രിയദർശൻ 1985
ഒരു കുടക്കീഴിൽ ജോഷി 1985
ധീം തരികിട തോം പ്രിയദർശൻ 1986
സായംസന്ധ്യ ജോഷി 1986
കാവേരി രാജീവ് നാഥ് 1986
താളവട്ടം പ്രിയദർശൻ 1986
ശ്രീനാരായണഗുരു പി എ ബക്കർ 1986
മൂന്നു മാസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് കൊച്ചിൻ ഹനീഫ 1986
അമ്മ അറിയാൻ ജോൺ എബ്രഹാം 1986
കൊച്ചുതെമ്മാടി എ വിൻസന്റ് 1986
പൊന്നും കുടത്തിനും പൊട്ട് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു 1986
കാലം മാറി കഥ മാറി എം കൃഷ്ണൻ നായർ 1987
ആലിപ്പഴങ്ങൾ രാമചന്ദ്രൻ പിള്ള 1987
ഭൂമിയിലെ രാജാക്കന്മാർ തമ്പി കണ്ണന്താനം 1987
ജാലകം ഹരികുമാർ 1987
അനന്തരം അടൂർ ഗോപാലകൃഷ്ണൻ 1987
മറ്റൊരാൾ കെ ജി ജോർജ്ജ് 1988
മനു അങ്കിൾ ഡെന്നിസ് ജോസഫ് 1988
കണ്ടതും കേട്ടതും ബാലചന്ദ്രമേനോൻ 1988
തന്ത്രം ജോഷി 1988
ഊഹക്കച്ചവടം കെ മധു 1988
അമ്മാവനു പറ്റിയ അമളി അഗസ്റ്റിൻ പ്രകാശ് 1989
അന്തർജ്ജനം ജേക്കബ് ക്വിന്റൻ 1989
മതിലുകൾ അടൂർ ഗോപാലകൃഷ്ണൻ 1989
മിസ്സ്‌ പമീല തേവലക്കര ചെല്ലപ്പൻ 1989
രുഗ്മിണി കെ പി കുമാരൻ 1989
അനന്തവൃത്താന്തം പി അനിൽ 1990
മറുപുറം വിജി തമ്പി 1990
പാവക്കൂത്ത് കെ ശ്രീക്കുട്ടൻ 1990
ഒറ്റയാൾ‌പ്പട്ടാളം ടി കെ രാജീവ് കുമാർ 1991
പാരലൽ കോളേജ് തുളസീദാസ് 1991
കളമൊരുക്കം വി എസ് ഇന്ദ്രൻ 1991
അഗ്നിനിലാവ് എൻ ശങ്കരൻ നായർ 1991
കളരി പ്രസ്സി മള്ളൂർ 1991
ദേവി ഐ എ എസ് ഇടിച്ചക്കപ്ലാമൂട് തുളസി 1992
പണ്ടു പണ്ടൊരു രാജകുമാരി വിജി തമ്പി 1992

Pages

Crain Unit

Sound Recording

ശബ്ദലേഖനം/ഡബ്ബിംഗ്

തലക്കെട്ട് സംവിധാനം വര്‍ഷം
കുഞ്ഞു ദൈവം ജിയോ ബേബി 2018
കുക്കു സുരേന്ദ്രൻ 2017
ഉദാഹരണം സുജാത ഫാന്റം പ്രവീൺ 2017
അങ്ങനെ തന്നെ നേതാവേ അഞ്ചെട്ടെണ്ണം പിന്നാലെ അജിത്ത് പൂജപ്പുര 2016
ഗേൾസ് തുളസീദാസ് 2016
ഹലോ നമസ്തേ ജയൻ കെ നായർ 2016
മൂന്നാം നാൾ ഞായറാഴ്ച ടി എ റസാക്ക് 2016
മാൽഗുഡി ഡെയ്സ് വിശാഖ്, വിവേക്, വിനോദ് 2016
രുദ്രസിംഹാസനം ഷിബു ഗംഗാധരൻ 2015
ഗീതാഞ്ജലി പ്രിയദർശൻ 2013
ഡേവിഡ് & ഗോലിയാത്ത് രാജീവ് നാഥ് 2013
ലക്ഷ്മിവിലാസം രേണുക മകൻ രഘുരാമൻ എം ബഷീർ 2012
വീണ്ടും കണ്ണൂർ ഹരിദാസ് 2012
ഉപ്പുകണ്ടം ബ്രദേഴ്സ് ബാക്ക് ഇൻ ആക്ഷൻ ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു 2011
സൈലന്റ് വാലി സയദ് ഉസ്മാൻ 2011
കന്യാകുമാരി എക്സ്പ്രസ് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു 2010
ബനാറസ് നേമം പുഷ്പരാജ് 2009
ഓർക്കുക വല്ലപ്പോഴും സോഹൻലാൽ 2008
ജൂനിയർ സീനിയർ ജി ശ്രീകണ്ഠൻ 2005
വിദേശി നായർ സ്വദേശി നായർ പോൾസൺ 2005

Lab

Lab

സിനിമ സംവിധാനം വര്‍ഷം
ഫ്രീക്കൻസ് അനീഷ് ജെ കരിനാട് 2019
പ്ര ബ്രാ ഭ്രാ എം ചന്ദ്രമോഹൻ 2019
അതിശയങ്ങളുടെ വേനൽ പ്രശാന്ത് വിജയ് 2017
മാനസാന്തരപ്പെട്ട യെസ്ഡി അരുണ്‍ ഓമന സദാനന്ദൻ 2016
32-ാം അദ്ധ്യായം 23-ാം വാക്യം അർജുൻ പ്രഭാകരൻ, ഗോകുൽ രാമകൃഷ്ണൻ 2015
ഉത്തരചെമ്മീൻ ബെന്നി ആശംസ 2015
അലിഫ് എൻ കെ മുഹമ്മദ്‌ കോയ 2015
ശേഷം കഥാഭാഗം ഭാഗ്യനാഥൻ സി ജി 2014
റേഡിയോ 2013
മുഖംമൂടികൾ പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ 2013
ബ്ലാക്ക് ബട്ടർഫ്ലൈ എം രഞ്ജിത്ത് 2013
തൽസമയം ഒരു പെൺകുട്ടി ടി കെ രാജീവ് കുമാർ 2012
ക്രൈം സ്റ്റോറി അനിൽ തോമസ് 2012
ഏഴാം സൂര്യൻ ജ്ഞാനശീലൻ 2012
ട്രാക്ക് കെ പി വേണു, എബ്രഹാം ലിങ്കൺ 2012
സീൻ നമ്പർ 001 സ്നേഹജിത്ത് 2011
കാൻവാസ് ഷാജി രാജശേഖർ 2010
രാമ രാവണൻ ബിജു വട്ടപ്പാറ 2010
വലിയങ്ങാടി സലിം ബാബ 2010
ഇങ്ങനെയും ഒരാൾ കബീർ റാവുത്തർ 2010

VFX Team

VFX Team

തലക്കെട്ട് സംവിധാനം വര്‍ഷം
ക്രിസ്റ്റീന സുദർശൻ റസ്സൽപുരം 2020

Outdoor Unit

തലക്കെട്ട് സംവിധാനം വര്‍ഷം
24 ഡേയ്സ് ശ്രീകാന്ത് ഇ ജി 2020
ജോഷ്വ പീറ്റർ സുന്ദർ ദാസ് 2020
നാലാം നദി ആർ കെ ഡ്രീംവെസ്റ്റ് 2020
ലെസ്സൻസ് താജ് ബഷീർ, മനോജ് എസ് നായർ, രമേഷ് അമ്മാനത്ത്, മുഹമ്മദ് ഷാ 2019
ഗാംബിനോസ് ഗിരീഷ് പണിക്കർ മട്ടട 2019
മിന്നാമിനുങ്ങ് അനിൽ തോമസ് 2017
കുക്കു സുരേന്ദ്രൻ 2017
തിലോത്തമാ പ്രീതി പണിക്കർ 2015
ഞാനാണ് പാർട്ടി സ്നോബ അലക്സ് 2014
കാരണവർ ഷംസുദ്ദീൻ ജഹാംഗീർ 2014
മോനായി അങ്ങനെ ആണായി സന്തോഷ്‌ ഖാൻ 2014
മുഖംമൂടികൾ പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ 2013
ഡേവിഡ് & ഗോലിയാത്ത് രാജീവ് നാഥ് 2013
ആട്ടക്കഥ കണ്ണൻ പെരുമുടിയൂർ 2013
വെടിവഴിപാട് ശംഭു പുരുഷോത്തമൻ 2013
അർദ്ധനാരി ഡോ. സന്തോഷ് സൌപർണ്ണിക 2012
വൈറ്റ് പേപ്പർ രാധാകൃഷ്ണൻ മംഗലത്ത് 2012
ലക്ഷ്മിവിലാസം രേണുക മകൻ രഘുരാമൻ എം ബഷീർ 2012
കാൻവാസ് ഷാജി രാജശേഖർ 2010
വലിയങ്ങാടി സലിം ബാബ 2010

Sound Effects

സൗണ്ട് എഫക്റ്റ്സ്

തലക്കെട്ട് സംവിധാനം വര്‍ഷം
ഞാനാണ് പാർട്ടി സ്നോബ അലക്സ് 2014

Sound Editing

തലക്കെട്ട് സംവിധാനം വര്‍ഷം
പ്രമുഖൻ സലിം ബാബ 2009
അഹം രാജീവ് നാഥ് 1992

Sound Mixing

ശബ്ദസങ്കലനം

തലക്കെട്ട് സംവിധാനം വര്‍ഷം
ജൂൺ അഹമ്മദ് കബീർ 2019
ഭയം അജിത്ത് 2019
അങ്ങനെ തന്നെ നേതാവേ അഞ്ചെട്ടെണ്ണം പിന്നാലെ അജിത്ത് പൂജപ്പുര 2016
കൊച്ചവ്വ പൗലോ അയ്യപ്പ കൊയ്‌ലോ സിദ്ധാര്‍ത്ഥ ശിവ 2016
മൂന്നാം നാൾ ഞായറാഴ്ച ടി എ റസാക്ക് 2016
മുന്നറിയിപ്പ് വേണു 2014
അപ്പ് & ഡൌൺ മുകളിൽ ഒരാളുണ്ട് ടി കെ രാജീവ് കുമാർ 2013
ഉപ്പുകണ്ടം ബ്രദേഴ്സ് ബാക്ക് ഇൻ ആക്ഷൻ ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു 2011
കന്യാകുമാരി എക്സ്പ്രസ് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു 2010
യക്ഷിയും ഞാനും വിനയൻ 2010
സദ്ഗമയ ഹരികുമാർ 2010
ബനാറസ് നേമം പുഷ്പരാജ് 2009
വേനൽമരം മോഹനകൃഷ്ണൻ 2009
ജലോത്സവം സിബി മലയിൽ 2004
ഗ്രീറ്റിംഗ്‌സ് ഷാജൂൺ കാര്യാൽ 2004
അന്യർ ലെനിൻ രാജേന്ദ്രൻ 2003
ജഗപൊഗ ധന്വന്തരി 2001
മഴ ലെനിൻ രാജേന്ദ്രൻ 2000
എന്റെ പൊന്നുതമ്പുരാൻ എ ടി അബു 1992
സ്വാതി തിരുനാൾ ലെനിൻ രാജേന്ദ്രൻ 1987