1999 ലെ സിനിമകൾ

Sl No. സിനിമ സംവിധാനം തിരക്കഥ റിലീസ്sort ascending
1 എഫ്. ഐ. ആർ. ഷാജി കൈലാസ് ഡെന്നിസ് ജോസഫ് 21 Dec 1999
2 മരണസിംഹാസനം മുരളി നായർ മുരളി നായർ, ഭദ്രൻ ഞാറയ്ക്കൽ 15 Dec 1999
3 വാഴുന്നോർ ജോഷി ബെന്നി പി നായരമ്പലം 20 Oct 1999
4 പ്രണയനിലാവ് വിനയൻ വി സി അശോക് 24 Sep 1999
5 ദേവദാസി ബിജു വർക്കി ബിജു വർക്കി 24 Jan 1999
6 മഴവില്ല് ദിനേശ് ബാബു ദിനേശ് ബാബു 15 Jan 1999
7 പ്രേം പൂജാരി ടി ഹരിഹരൻ ഡോ ബാലകൃഷ്ണൻ
8 നിശാസുരഭികൾ എൻ ശങ്കരൻ നായർ എൻ ശങ്കരൻ നായർ
9 അഗ്നിസാക്ഷി ശ്യാമപ്രസാദ് ശ്യാമപ്രസാദ്, എൻ മോഹനൻ
10 തെന്നാലിരാമൻ
11 തെന്നാലിരാമൻ അഖിലേഷ്
12 ചന്ദാമാമ മുരളീകൃഷ്ണൻ ടി രാജൻ കിരിയത്ത്
13 വീണ്ടും ചില വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ സത്യൻ അന്തിക്കാട് എ കെ ലോഹിതദാസ്
14 പുന്നാരംകുയിൽ
15 ഏഴുപുന്നതരകൻ പി ജി വിശ്വംഭരൻ കലൂർ ഡെന്നിസ്
16 വാസന്തിയും ലക്ഷ്മിയും പിന്നെ ഞാനും വിനയൻ ജെ പള്ളാശ്ശേരി, ജോൺസൺ എസ്തപ്പാൻ
17 ജനനി രാജീവ് നാഥ് രാജീവ് നാഥ്, സക്കറിയ
18 ജനനായകൻ നിസ്സാർ ശശിധരൻ ആറാട്ടുവഴി
19 മൈ ഡിയർ കരടി സന്ധ്യാ മോഹൻ കെ ഉദയകൃഷ്ണ, സിബി കെ തോമസ്
20 സ്വസ്ഥം ഗൃഹഭരണം അലി അക്ബർ സിദ്ദിഖ് താമരശ്ശേരി
21 പാറശ്ശാല പാച്ചൻ പയ്യന്നൂർ പരമു പി വേണു ശ്രീനിവാസൻ
22 ജലമർമ്മരം ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
23 സ്റ്റാലിൻ ശിവദാസ് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു ടി ദാമോദരൻ
24 വരും വരാതിരിക്കില്ല ഉണ്ണി കുളത്തൂർ ജി മിത്രൻ കുളത്തൂർ ജി മിത്രൻ
25 ആയില്യം നാളിൽ
26 വാനപ്രസ്ഥം ഷാജി എൻ കരുൺ ഷാജി എൻ കരുൺ, രഘുനാഥ് പലേരി
27 മിഴിയറിയാതെ
28 ദീപസ്തംഭം മഹാശ്ചര്യം കെ ബി മധു സുരേഷ് പൊതുവാൾ
29 സ്പർശം മോഹൻ രൂപ് ശത്രുഘ്നൻ
30 ഇൻഡിപ്പെൻഡൻസ് വിനയൻ വി സി അശോക്
31 പത്രം ജോഷി രഞ്ജി പണിക്കർ
32 മേഘം പ്രിയദർശൻ ടി ദാമോദരൻ
33 ക്രൈം ഫയൽ കെ മധു എ കെ സന്തോഷ്, എ കെ സാജന്‍
34 പല്ലാവൂർ ദേവനാരായണൻ വി എം വിനു ഗിരീഷ് പുത്തഞ്ചേരി
35 ടോക്കിയോ നഗറിലെ വിശേഷങ്ങൾ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
36 ഋഷിവംശം രാജീവ് അഞ്ചൽ രാജീവ് അഞ്ചൽ
37 ദേവി ഐ എ എസ് ഇടിച്ചക്കപ്ലാമൂട് തുളസി ഇടിച്ചക്കപ്ലാമൂട് തുളസി
38 ആദ്യമായ്
39 ഉദയപുരം സുൽത്താൻ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
40 വർണ്ണച്ചിറകുകൾ കെ ജയകുമാർ കെ ജയകുമാർ
41 ചന്ദ്രനുദിക്കുന്ന ദിക്കിൽ ലാൽ ജോസ് ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
42 ഒളിമ്പ്യൻ അന്തോണി ആദം ഭദ്രൻ ഭദ്രൻ
43 പ്രണയകാലത്ത് എസ് പി ശങ്കർ വിനു തിരുവല്ല
44 ഫ്രണ്ട്സ് സിദ്ദിഖ് സിദ്ദിഖ്
45 ഗോപീചന്ദനം (ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഗീതങ്ങൾ)
46 കണ്ണെഴുതി പൊട്ടുംതൊട്ട് ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
47 ദി ഗോഡ്മാൻ കെ മധു സുരേഷ് പതിശ്ശേരി
48 നിറം കമൽ ശത്രുഘ്നൻ
49 ക്യാപ്റ്റൻ നിസ്സാർ തൃശൂർ കണ്ണൻ
50 പട്ടാഭിഷേകം പി അനിൽ, ബാബു നാരായണൻ രാജൻ കിരിയത്ത്
51 ഉത്രം നക്ഷത്രം ശശി ശങ്കർ
52 തച്ചിലേടത്ത് ചുണ്ടൻ ഷാജൂൺ കാര്യാൽ ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
53 വരും വരാതിരിക്കില്ല പ്രകാശ് കോളേരി
54 അങ്ങനെ ഒരവധിക്കാലത്ത് മോഹൻ നെടുമുടി വേണു, മോഹൻ, പി കെ ഭരതൻ
55 വർണ്ണത്തേര് ആന്റണി ഈസ്റ്റ്മാൻ
56 ചെങ്കടൽ
57 ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം പ്രദീപ് ചൊക്ലി ശ്രീനിവാസൻ
58 ജെയിംസ് ബോണ്ട് ബൈജു കൊട്ടാരക്കര കലൂർ ഡെന്നിസ്
59 മെർക്കാറ ജൂഡ് അട്ടിപ്പേറ്റി
60 ഇന്ദുലേഖ അജിത് കുമാര്‍ ജയൻ പൂജപ്പുര
61 പഞ്ചപാണ്ഡവർ കെ കെ ഹരിദാസ് റഫീക്ക് സീലാട്ട്
62 പ്രണയമഴ നിതിൻ കുമാർ വിനയൻ
63 സാഫല്യം ജി എസ് വിജയൻ ടി എ റസാക്ക്
64 പാവ കെ എ ദേവരാജൻ കെ എ ദേവരാജൻ
65 ആകാശഗംഗ വിനയൻ ബെന്നി പി നായരമ്പലം
66 ഉസ്താദ് സിബി മലയിൽ രഞ്ജിത്ത് ബാലകൃഷ്ണൻ
67 അമർക്കളം - ഡബ്ബിംഗ് ശരൺ
68 ചാർളി ചാപ്ലിൻ പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ ബാബു പള്ളാശ്ശേരി
69 ഒരു യാത്ര ശിവൻ
70 ഗർഷോം പി ടി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് കെ എ മോഹൻദാസ്
71 ഒന്നാം വട്ടം കണ്ടപ്പോൾ കെ കെ ഹരിദാസ് മധുപ്രസാദ്
72 ഭാര്യവീട്ടിൽ പരമസുഖം രാജൻ സിതാര റഫീക്ക് സീലാട്ട്