sageerpr

sageerpr's picture

എന്റെ പ്രിയഗാനങ്ങൾ

നിങ്ങളേറ്റവും സ്നേഹിയ്ക്കുന്ന ഗാനങ്ങളിൽ പോയി അവയ്ക്കു് അനുയോജ്യമായ റേറ്റിങ് കൊടുക്കുക. നിങ്ങൾ റേറ്റിങ് കൊടുത്ത ഗാനങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഈ പ്രൊഫൈൽ പേജിൽ വരും.

എഡിറ്റിങ് ചരിത്രം

തലക്കെട്ട് സമയം ചെയ്തതു്
പൊൻ‌കുന്നം ദാമോദരൻ വ്യാഴം, 24/11/2022 - 13:15
മിഗ്ദാദ് ബുധൻ, 23/11/2022 - 22:35
മൈ നെയിം ഈസ് അഴകൻ ബുധൻ, 02/11/2022 - 18:03
സമദ് ട്രൂത്ത് ബുധൻ, 02/11/2022 - 17:49
പുലിയാട്ടം Mon, 24/10/2022 - 13:35
ടി എസ് ബാലയ്യ വെള്ളി, 21/10/2022 - 12:19
പുത്തേഴത്തു രാമൻ മേനോൻ ബുധൻ, 19/10/2022 - 14:10
കുമരകം രാജപ്പൻ Mon, 10/10/2022 - 11:28
ജെ ഡി തോട്ടാൻ വെള്ളി, 23/09/2022 - 13:49
ക്രിസ്റ്റഫർ Mon, 19/09/2022 - 23:13
വെടിക്കെട്ട് Mon, 19/09/2022 - 18:48
പമ്മൻ വെള്ളി, 03/06/2022 - 13:19
വിവേക് ഹർഷൻ Sat, 28/05/2022 - 13:38
സന്തോഷ് നാരായണൻ Sun, 15/05/2022 - 19:59
പൂജ രാമചന്ദ്രൻ ചൊവ്വ, 22/03/2022 - 12:09
സന്തോഷ് സത്യ ചൊവ്വ, 15/03/2022 - 16:18
ദീപൻ Mon, 14/03/2022 - 10:57
കുമാരി തങ്കം ചൊവ്വ, 08/03/2022 - 15:49
പ്രീതി കമല Mon, 21/02/2022 - 12:28
മാണിക്യ വിനായകം Mon, 27/12/2021 - 00:35
രതി അഗ്നിഹോത്രി വെള്ളി, 10/12/2021 - 15:37
കോഴിക്കോട് ശാരദ ചൊവ്വ, 09/11/2021 - 11:23
കരിക്കകം മണി ചൊവ്വ, 05/10/2021 - 16:43
സതി പ്രേംജി Sat, 14/08/2021 - 13:20
താമര Sat, 31/07/2021 - 10:17
കണ്ണെഴുതി പൊട്ടു തൊട്ട് കല്ലുമാല വെള്ളി, 09/07/2021 - 11:37
ഓടി വരും ഓർമ്മകളിൽ വെള്ളി, 09/07/2021 - 11:35
കാ കാ കാക്കക്കറുമ്പി വെള്ളി, 09/07/2021 - 11:32
ശാന്താ പി നായർ വെള്ളി, 25/06/2021 - 22:20
പ്രമോദ് മണത്തല വെള്ളി, 25/06/2021 - 21:58
ദിൽഷാദ് വി എ (പിപ്പിജാൻ) വ്യാഴം, 27/05/2021 - 21:26
പി സി സുശി Sat, 15/05/2021 - 12:57
ഇ എം കോവൂർ വെള്ളി, 30/04/2021 - 15:35
പ്യാരി മുഹമ്മദ്‌ വെള്ളി, 23/04/2021 - 12:58
ടോണി ലോയ്ഡ് അരുജ Sun, 07/03/2021 - 15:00
പി ടി അബ്ദുറഹ്മാൻ ചൊവ്വ, 09/02/2021 - 12:12
എസ് എ ജമീൽ വെള്ളി, 05/02/2021 - 14:50