ജിജാ സുബ്രഹ്മണ്യൻ



വേദനിക്കിലും വേദനിപ്പിക്കിലും

വേണമീ സ്നേഹബന്ധങ്ങളൂഴിയില്‍........



 

          

എന്റെ പ്രിയഗാനങ്ങൾ

നിങ്ങളേറ്റവും സ്നേഹിയ്ക്കുന്ന ഗാനങ്ങളിൽ പോയി അവയ്ക്കു് അനുയോജ്യമായ റേറ്റിങ് കൊടുക്കുക. നിങ്ങൾ റേറ്റിങ് കൊടുത്ത ഗാനങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഈ പ്രൊഫൈൽ പേജിൽ വരും.

Entries

Post datesort ascending
Lyric കളിക്കാം നമുക്കു കളിക്കാം Sat, 13/11/2010 - 12:13
Lyric Aaroaaro varnnangal Sat, 13/11/2010 - 12:06
Lyric Pinneyum paadiyo raappaadi nee Sat, 13/11/2010 - 11:46
Lyric Chaachikko Chaachikko Sat, 13/11/2010 - 11:27
Lyric ചാച്ചിക്കോ ചാച്ചിക്കോ Sat, 13/11/2010 - 11:21
Lyric Munayulla jwalayaay neeye Fri, 12/11/2010 - 20:43
Lyric Neeyinnente swanthamalle Fri, 12/11/2010 - 20:34
Lyric Shivapadam thozhuthu vaa Fri, 12/11/2010 - 20:30
Lyric Snehikkan oru manassu tharaamo Fri, 12/11/2010 - 20:24
Lyric Ezhazhakumaay Tue, 09/11/2010 - 20:06
Lyric Omanathinkal kidaavo Sun, 07/11/2010 - 14:20
Lyric Sona sona ee rosappookkal Sun, 07/11/2010 - 13:10
Lyric സോനാ സോനാ ഈ റോസാപ്പൂക്കൾ Sun, 07/11/2010 - 13:05
Lyric Oliche Oliche Olichille Sun, 07/11/2010 - 12:57
Lyric ഒളിച്ചേ ഒളിച്ചേ ഒളിച്ചില്ലേ Sun, 07/11/2010 - 12:53
Lyric Kaa kakke koode koottu vaa Sun, 07/11/2010 - 12:45
Lyric തകിലു തിമില തബല ബാൻഡ് Sun, 07/11/2010 - 12:33
Film/Album ഫിഡിൽ Fri, 05/11/2010 - 21:06
Lyric neeyinnenne maranno Fri, 05/11/2010 - 20:37
Lyric നീയിന്നെന്നെ മറന്നോ Fri, 05/11/2010 - 20:03
Lyric Thenikkappuram thenkashikkappuram Fri, 05/11/2010 - 19:53
Lyric തേനിയ്ക്കപ്പുറം തെങ്കാശിക്കപ്പുറം Fri, 05/11/2010 - 19:34
Film/Album karyasthan Fri, 05/11/2010 - 19:29
Lyric anuraagappuzhavakkil Sun, 31/10/2010 - 21:05
Lyric Parannu parannu paarum Sat, 30/10/2010 - 22:15
Lyric പറന്നു പറന്നു പാറും Sat, 30/10/2010 - 22:10
Lyric കൂത്തു കുമ്മി ചെണ്ടയെട് Sat, 30/10/2010 - 21:41
Lyric മണ്ണിലും വിണ്ണിലും വെണ്ണിലാ Sat, 30/10/2010 - 21:25
Lyric Ganapathi bappa moriya Sat, 30/10/2010 - 17:26
Lyric Puthiya sooryanudichu udichu Sun, 24/10/2010 - 07:26
Lyric പുതിയ സൂര്യനുദിച്ചു Sun, 24/10/2010 - 07:20
Lyric രൂപം മധുരിതരൂപം Sat, 23/10/2010 - 19:08
Lyric വന്നാലും ചെങ്ങന്നൂരെ Sat, 23/10/2010 - 18:52
Lyric vaachaalamaakum Sat, 23/10/2010 - 15:23
Lyric വാചാലമാകും മൗനം Sat, 23/10/2010 - 15:22
Lyric aaraadhike ente raagaanjali Sat, 23/10/2010 - 15:18
Lyric ആരാധികേ എന്റെ രാഗാഞ്ജലി Sat, 23/10/2010 - 15:17
Lyric Aanaayaal kudikkenam Sat, 23/10/2010 - 15:15
Lyric ആണായാൽ കുടിക്കേണം Sat, 23/10/2010 - 15:02
Lyric ചേലുള്ള മലങ്കുറവാ Fri, 22/10/2010 - 22:18
Lyric Etho yakshikkadhayiloru ponkulam Fri, 22/10/2010 - 21:15
Lyric ഏതോ യക്ഷിക്കഥയിലൊരു Fri, 22/10/2010 - 21:10
Lyric Sree mahalakshmeedevi Thu, 21/10/2010 - 20:27
Lyric Paathiraa ponthinkal Thu, 21/10/2010 - 19:06
Lyric പാതിരാ പൊൻത്തിങ്കൾ Thu, 21/10/2010 - 19:01
Lyric Manassinte mayajaalam Thu, 21/10/2010 - 18:54
Lyric മനസ്സിന്റെ മായാജാലം Thu, 21/10/2010 - 18:49
Lyric പത്തിരി ചുട്ടു വിളമ്പി വിളിച്ചത് Sun, 17/10/2010 - 20:53
Lyric Chithralekhe priyamvade Sun, 17/10/2010 - 11:49
Lyric Maayayalla manthramalla Sun, 17/10/2010 - 11:35

Pages

Contribution History

തലക്കെട്ട് Edited on Log message
manam poleyano Sun, 29/08/2010 - 15:54
Viswasagara chippiyil veena Sun, 29/08/2010 - 14:06
Premayamunatheera Sun, 29/08/2010 - 13:43
Pranasakhee nin madiyil Sat, 14/08/2010 - 12:03
Paadaath VeeNayum paadum Sun, 08/08/2010 - 10:47
Mazhayellam poyallo Thu, 29/07/2010 - 19:46
Alaxander the great Tue, 20/07/2010 - 21:42
may june maasam Tue, 20/07/2010 - 21:16
Sharaab paattin pallavi Tue, 20/07/2010 - 20:53
Champaykka chundaane Tue, 20/07/2010 - 20:29
Amme mookaambike Tue, 20/07/2010 - 20:05
nilave nilave nilave Tue, 20/07/2010 - 19:52
Nalla paattukare Tue, 20/07/2010 - 19:36
kaadumee naadumellaam Mon, 19/07/2010 - 22:26
Mundakappadathe Sun, 18/07/2010 - 20:59
anthimazha mayangee Sat, 17/07/2010 - 21:06
Nariman Fri, 16/07/2010 - 21:09
Karutha raavinte Fri, 16/07/2010 - 20:48
Thaamarappoove Fri, 16/07/2010 - 20:30
Swantham chirakinteyullil olikkum Sun, 11/07/2010 - 20:10
poove poove paalappoove Sat, 10/07/2010 - 22:23
aniyampoo muttathu Sat, 10/07/2010 - 22:09
Raamayanam kadha Wed, 07/07/2010 - 19:36
Patham nilayile theevandi Wed, 07/07/2010 - 19:34
Kadanathin kattilengo Wed, 07/07/2010 - 08:08
paadaanum parayaanum Sat, 03/07/2010 - 20:31
Mickey J Meyer Fri, 18/06/2010 - 20:23
Ithu njangalude lokam Fri, 18/06/2010 - 20:14
തീപ്പൊരിപമ്പരം Mon, 14/06/2010 - 17:22
Malayannar kannan Mon, 14/06/2010 - 08:37
Kaikkudanna nilavu Mon, 14/06/2010 - 08:36
kazhinju poya kalam Sun, 13/06/2010 - 22:27
madhumazha Sun, 13/06/2010 - 22:26
manjil pootha sandhye Sun, 13/06/2010 - 21:48
Oro narumozhi Sun, 13/06/2010 - 21:42
Chinkara kinnaram Sun, 13/06/2010 - 20:31
saama gaanalaya bhaavam Sun, 13/06/2010 - 20:19
kalamozhi kattunarum Sun, 13/06/2010 - 18:07
padachavane Sun, 13/06/2010 - 12:36
Amma Nilavu Thu, 10/06/2010 - 21:37
vennilavu Sun, 06/06/2010 - 19:29
Omane ponne Sun, 06/06/2010 - 19:22
Ramzan nilavotha Sun, 06/06/2010 - 19:02
Ring Tone Mon, 31/05/2010 - 22:01
sath gamaya Mon, 31/05/2010 - 20:41
Ezhu swarangal Fri, 28/05/2010 - 22:16
Pappee appacha Fri, 28/05/2010 - 20:40
sindooragirikal Sat, 22/05/2010 - 21:24
kurumozhiyo kurukkuthiyo Sat, 22/05/2010 - 21:19
poometha purathu Sat, 22/05/2010 - 21:16

Pages