kunjans1

കുഞ്ഞന്‍സ്

എന്റെ പ്രിയഗാനങ്ങൾ

  • പീലിക്കണ്ണെഴുതി

    പീലിക്കണ്ണെഴുതി അഴകിൽ നിന്നവളെ
    ചുംബനമലരുമായ് കനവിൽ വന്നവളേ
    നിൻ മൊഴിയോ കുളിരഴകോ
    സ്നേഹവസന്തമാർന്ന നിൻ പൂമനമോ
    എന്നിലിന്നൊരാർദ്രഗാനമായ് (പീലിക്കണ്ണെഴുതി)

    അരികെ വരാൻ ഞാൻ കാത്തുകാത്തു നിൽക്കയല്ലയോ
    പൊൻവനികൾ വിരിയാറായ് (അരികെ)
    പ്രാണനിലൂർന്നൊഴുകും ചന്ദ്രികയിൽ
    കോമള വനമുരളീ മന്ത്രവുമായ്
    കാണാപ്പൂങ്കുയിലാടുകയായ്
    മേലേ പൊന്മയിലാടുകയായ്
    ഇതു നാമുണരും യാമം (പീലിക്കണ്ണെഴുതി)

    പാടാം ഞാൻ നീ ഏറ്റുപാടി നൃത്തമാടുമോ
    മോഹലയം നുരയാറായ് (പാടാം ഞാൻ)
    മാനസമണിവീണാ തന്തികളിൽ
    ദേവതരംഗിണികൾ ചിന്നുകയായ്
    ഏതൊ സ്വർഗ്ഗമൊരുങ്ങുകയായ്
    എങ്ങോ മൗനം മായുകയായ്
    ഇതു നാമലിയും യാമം (പീലിക്കണ്ണെഴുതി)

ലേഖനങ്ങൾ

Entries

Post datesort ascending
Film/Album ആയിരം നാവുള്ള അനന്തൻ Wed, 27/02/2013 - 18:44
Film/Album അനുബന്ധം Wed, 28/11/2012 - 23:18
Lyric കരകാണാക്കടലേ നിൻ Fri, 25/05/2012 - 01:13
Lyric ഇളം നിലാമഴ Fri, 25/05/2012 - 01:07
Film/Album ജോസേട്ടന്റെ ഹീറോ Fri, 25/05/2012 - 00:58
Artists സാജൻ കെ റാം Fri, 25/05/2012 - 00:54
Lyric ദൂരെയോ മേഘരാഗം Fri, 18/05/2012 - 17:34
Lyric വാടാമല്ലി പൂവും ചൂടി Sat, 03/03/2012 - 14:21
Lyric താഴ്വാരം കുങ്കുമം ചോപ്പിച്ച Sat, 03/03/2012 - 13:32
Lyric പുഴ പാടുമീ പാട്ടിൽ Thu, 01/03/2012 - 18:56
Lyric നീലക്കുയിലേ Sun, 26/02/2012 - 22:53
Lyric കന്നിക്കാവടിയാടും Sun, 26/02/2012 - 22:23
Lyric Kannaaran thumbee (F) Sun, 26/02/2012 - 21:38
Film/Album Thalsamayam Oru Penkutti Sun, 26/02/2012 - 21:38
Lyric കണ്ണാരൻ തുമ്പീ (M) Sun, 26/02/2012 - 21:16
Lyric പൊന്നോട് പൂവായ് ശംഖോട് നീരായ് (F) Wed, 22/02/2012 - 22:42
Lyric എന്തേ ഹൃദയതാളം(M) Wed, 22/02/2012 - 00:14
Lyric ഓ തിങ്കൾ പക്ഷീ Mon, 20/02/2012 - 22:15
Lyric തക്കുതിക്കു നക്കുതിക്കു Mon, 20/02/2012 - 21:53
Lyric കണ്ണാരൻ തുമ്പീ (F) Fri, 17/02/2012 - 02:59
Artists Shubha Thu, 01/12/2011 - 11:27
Artists Tanu Balak Thu, 24/11/2011 - 21:53
Artists Vivek Harshan Thu, 24/11/2011 - 21:52
Producer Jayesh kuttamath Thu, 24/11/2011 - 21:51
Artists Jayaraj Thu, 24/11/2011 - 21:49
Artists Alka Ajith Thu, 24/11/2011 - 21:47
Lyric മധുരം ജീവാമൃത ബിന്ദു (F) Tue, 22/11/2011 - 11:27
Lyric ithalillaathoru pushpam Sat, 12/11/2011 - 11:51
Lyric സിന്ദൂരം പെയ്തിറങ്ങി (2) Thu, 10/11/2011 - 02:40
Film/Album Arinjo ariyaatheyo Thu, 13/10/2011 - 22:32
Artists Madhu Alappuzha Thu, 13/10/2011 - 22:31
Film/Album Ente upasana Wed, 12/10/2011 - 09:41
Lyric Thaaraganangalkku thaazhe Wed, 05/10/2011 - 23:06
Film/Album Ayiram naavulla ananthan Thu, 29/09/2011 - 18:59
Lyric swapnam verumoru swapnam Wed, 28/09/2011 - 18:15
Lyric Aakaashathinu bhranthu pidichu Wed, 28/09/2011 - 16:54
Audio ഇനിയും മൗനമോ - കവർ (വിപുൽ) Fri, 29/04/2011 - 18:02
Audio കടലിനക്കരെ പോണോരേ - കവർ (NVK) Fri, 29/04/2011 - 18:02
Audio രാപ്പാടീ കേഴുന്നുവോ - കവർ (സജീവ്) Fri, 29/04/2011 - 17:59
Film/Album Theeram thedunna thirakal Thu, 28/04/2011 - 19:20
Lyric Ambiliyammaavaa thaamarakkumbilenthondu Thu, 28/04/2011 - 17:02
Film/Album Mudiyanaaya puthran (Drama) Thu, 28/04/2011 - 16:51
Audio മാവിൻ ചോട്ടിലെ - കവർ (Divya) Wed, 27/04/2011 - 00:09
Audio മാവിൻ ചോട്ടിലെ - കവർ (NVK) Wed, 27/04/2011 - 00:05
Film/Album ശോശന്നപ്പൂക്കൾ Wed, 30/03/2011 - 13:44
Artists ഫാ ആബേൽ Wed, 30/03/2011 - 13:39
Audio Manjin Chirakulla - Vipul Mon, 28/03/2011 - 00:55
Audio Maanikka malaraaya - sajeev Mon, 28/03/2011 - 00:51
Artists പി വെങ്കിടാചലം Sat, 26/03/2011 - 23:27
Artists വിനോദിനി Sat, 26/03/2011 - 23:10

Pages

Contribution History

തലക്കെട്ട് Edited on Log message
തേരോട്ടം Sat, 18/08/2012 - 02:44
അകലത്തകലത്തൊരു Sat, 18/08/2012 - 02:30
പീലിക്കണ്ണെഴുതി Sat, 18/08/2012 - 02:12
തങ്കനിലാ Sat, 18/08/2012 - 02:00
സ്നേഹസാഗരം Sat, 18/08/2012 - 01:44
കരകാണാക്കടലേ നിൻ Fri, 25/05/2012 - 01:13
ഇളം നിലാമഴ Fri, 25/05/2012 - 01:07
ജോസേട്ടന്റെ ഹീറോ Fri, 25/05/2012 - 00:58
സാജൻ കെ റാം Fri, 25/05/2012 - 00:54
ദൂരെയോ മേഘരാഗം Fri, 18/05/2012 - 17:35
ദൂരെയോ മേഘരാഗം Fri, 18/05/2012 - 17:34
വാടാമല്ലി പൂവും ചൂടി Sat, 03/03/2012 - 14:21
താഴ്വാരം കുങ്കുമം ചോപ്പിച്ച Sat, 03/03/2012 - 13:32
മെഹ്ബൂബ് Thu, 01/03/2012 - 22:53
മെഹ്ബൂബ് Thu, 01/03/2012 - 22:53
ജീവിതനൗക Thu, 01/03/2012 - 22:39 തലക്കെട്ട് തിരുത്തി ജീവിതനൌക -> ജീവിതനൗക
പുഴ പാടുമീ പാട്ടിൽ Thu, 01/03/2012 - 18:56
മേൽ‌വിലാസം ശരിയാണ് Sun, 26/02/2012 - 22:56 വർഷം തിരുത്തി, സംഗീതസംവിധായകനെയും ഗാനരചയിതാവിനെയും ചേർത്തു
നീലക്കുയിലേ Sun, 26/02/2012 - 22:53
കന്നിക്കാവടിയാടും Sun, 26/02/2012 - 22:23
Kannaaran thumbee (F) Sun, 26/02/2012 - 21:38
Thalsamayam Oru Penkutti Sun, 26/02/2012 - 21:38
കണ്ണാരൻ തുമ്പീ (F) Sun, 26/02/2012 - 21:22
തക്കുതിക്കു നക്കുതിക്കു Sun, 26/02/2012 - 21:18
കണ്ണാരൻ തുമ്പീ (M) Sun, 26/02/2012 - 21:16
പൊന്നോട് പൂവായ് ശംഖോട് നീരായ് (F) Wed, 22/02/2012 - 22:42
പൊന്നോട് പൂവായ് ശംഖോട് നീരായ് (M) Wed, 22/02/2012 - 22:36
പൊന്നോട് പൂവായ് ശംഖോട് നീരായ് Wed, 22/02/2012 - 22:35
എന്തേ ഹൃദയതാളം Wed, 22/02/2012 - 00:18
എന്തേ ഹൃദയതാളം(M) Wed, 22/02/2012 - 00:14
തക്കുതിക്കു തക്കുതിക്കു Mon, 20/02/2012 - 22:24
ഓ തിങ്കൾ പക്ഷീ Mon, 20/02/2012 - 22:15
തക്കുതിക്കു തക്കുതിക്കു Mon, 20/02/2012 - 21:53
ഘോരാന്ധകാരമായ Mon, 20/02/2012 - 01:33
പാതകളിൽ വാണിടുമീ Mon, 20/02/2012 - 01:33
പാപമാണിതു ബാലേ Mon, 20/02/2012 - 01:33
പശിയാലുയിർ വാടി Mon, 20/02/2012 - 01:32
പ്രേമരാജ്യമാർന്നു വാഴു Mon, 20/02/2012 - 01:32
തോരാതശ്രുധാരാ Mon, 20/02/2012 - 01:32
ആനന്ദമിയലൂ ബാലേ Mon, 20/02/2012 - 01:31
അകാലേ ആരു കൈവിടും Mon, 20/02/2012 - 01:31
വനഗായികേ വാനിൽ Mon, 20/02/2012 - 01:30
തോർന്നിടുമോ കണ്ണീർ Mon, 20/02/2012 - 01:30
പാഹി തായേ പാർവതീ Mon, 20/02/2012 - 01:29
കണ്ണാരൻ തുമ്പീ Fri, 17/02/2012 - 02:59
ഘണ്ടശാല വെങ്കടേശ്വര റാവു Thu, 16/02/2012 - 00:32
Thira nuranja saagaram Thu, 01/12/2011 - 11:28
Thira nuranja saagaram Thu, 01/12/2011 - 11:26
തിര നുരഞ്ഞ സാഗരം Thu, 01/12/2011 - 11:23
Kaashmirippenne Thu, 01/12/2011 - 11:17

Pages