1999 ലെ സിനിമകൾ

Sl No. സിനിമ സംവിധാനം തിരക്കഥ റിലീസ്sort ascending
1 എഫ്. ഐ. ആർ. ഷാജി കൈലാസ് ഡെന്നിസ് ജോസഫ് 21 Dec 1999
2 മരണസിംഹാസനം മുരളി നായർ മുരളി നായർ, ഭദ്രൻ ഞാറയ്ക്കൽ 15 Dec 1999
3 വാഴുന്നോർ ജോഷി ബെന്നി പി നായരമ്പലം 20 Oct 1999
4 മഴവില്ല് ദിനേശ് ബാബു ദിനേശ് ബാബു 15 Jan 1999
5 ഉത്രം നക്ഷത്രം ശശി ശങ്കർ
6 പാറശ്ശാല പാച്ചൻ പയ്യന്നൂർ പരമു പി വേണു ശ്രീനിവാസൻ
7 അഗ്നിസാക്ഷി ശ്യാമപ്രസാദ് ശ്യാമപ്രസാദ്
8 സ്റ്റാലിൻ ശിവദാസ് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു ടി ദാമോദരൻ
9 അങ്ങനെ ഒരവധിക്കാലത്ത് മോഹൻ നെടുമുടി വേണു, മോഹൻ
10 വാനപ്രസ്ഥം ഷാജി എൻ കരുൺ ഷാജി എൻ കരുൺ
11 ദീപസ്തംഭം മഹാശ്ചര്യം കെ ബി മധു സുരേഷ് പൊതുവാൾ
12 ഇൻഡിപെൻഡൻസ് വിനയൻ വി സി അശോക്
13 ദേവദാസി ബിജു വർക്കി ബിജു വർക്കി
14 ഇന്ദുലേഖ അജിത് കുമാര്‍ ജയൻ പൂജപ്പുര
15 മേഘം പ്രിയദർശൻ ടി ദാമോദരൻ
16 പ്രണയമഴ നിതിൻ കുമാർ വിനയൻ
17 പല്ലാവൂർ ദേവനാരായണൻ വി എം വിനു ഗിരീഷ് പുത്തഞ്ചേരി
18 ഋഷിവംശം രാജീവ് അഞ്ചൽ രാജീവ് അഞ്ചൽ
19 ആകാശഗംഗ വിനയൻ ബെന്നി പി നായരമ്പലം
20 ഉദയപുരം സുൽത്താൻ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
21 ചാർളി ചാപ്ലിൻ പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ ബാബു പള്ളാശ്ശേരി
22 ഒളിമ്പ്യൻ അന്തോണി ആദം ഭദ്രൻ ഭദ്രൻ
23 ഫ്രണ്ട്സ് സിദ്ദിക്ക് സിദ്ദിക്ക്
24 കണ്ണെഴുതി പൊട്ടും തൊട്ട് ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
25 ഭാര്യ വീട്ടിൽ പരമസുഖം രാജൻ സിതാര റഫീക്ക് സീലാട്ട്
26 നിറം കമൽ ശത്രുഘ്നൻ
27 നിശാസുരഭികൾ എൻ ശങ്കരൻ നായർ എൻ ശങ്കരൻ നായർ
28 പട്ടാഭിഷേകം പി അനിൽ, ബാബു നാരായണൻ രാജൻ കിരിയത്ത്
29 ആദ്യമായ്
30 തച്ചിലേടത്ത് ചുണ്ടൻ ഷാജൂൺ കാര്യാൽ ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
31 ചന്ദാമാമ മുരളീകൃഷ്ണൻ രാജൻ കിരിയത്ത്
32 വർണ്ണത്തേര് ആന്റണി ഈസ്റ്റ്മാൻ
33 ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം പ്രദീപ് ചൊക്ലി
34 വാസന്തിയും ലക്ഷ്മിയും പിന്നെ ഞാനും വിനയൻ ജെ പള്ളാശ്ശേരി, ജോൺസൺ എസ്തപ്പാൻ
35 ജെയിംസ് ബോണ്ട് ബൈജു കൊട്ടാരക്കര കലൂർ ഡെന്നിസ്
36 ജനനായകൻ നിസ്സാർ ശശിധരൻ ആറാട്ടുവഴി
37 സ്വസ്ഥം ഗൃഹഭരണം അലി അക്ബർ സിദ്ദിഖ് താമരശ്ശേരി
38 മെർക്കാറ ജൂഡ് അട്ടിപ്പേറ്റി
39 ജല മർമ്മരം ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
40 പഞ്ചപാണ്ഡവർ കെ കെ ഹരിദാസ്
41 സാഫല്യം ജി എസ് വിജയൻ
42 ആയില്യം നാളിൽ
43 ഉസ്താദ് സിബി മലയിൽ രഞ്ജിത്ത്
44 കവർ സ്റ്റോറി ജി എസ് വിജയൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ
45 സ്പർശം മോഹൻ രൂപ് ശത്രുഘ്നൻ
46 ഗർഷോം പി ടി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് പി ടി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ്
47 പത്രം ജോഷി രഞ്ജി പണിക്കർ
48 ക്രൈം ഫയൽ കെ മധു എ കെ സന്തോഷ്, എ കെ സാജന്‍
49 ടോക്കിയോ നഗറിലെ വിശേഷങ്ങൾ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
50 ഒന്നാം വട്ടം കണ്ടപ്പോൾ കെ കെ ഹരിദാസ്
51 പാവ കെ എ ദേവരാജൻ കെ എ ദേവരാജൻ
52 പ്രേം പൂജാരി ടി ഹരിഹരൻ ഡോ ബാലകൃഷ്ണൻ
53 അരയന്നങ്ങളുടെ വീട് എ കെ ലോഹിതദാസ് എ കെ ലോഹിതദാസ്
54 തെന്നാലിരാമൻ
55 ചന്ദ്രനുദിക്കുന്ന ദിക്കിൽ ലാൽ ജോസ് ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
56 വീണ്ടും ചില വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ സത്യൻ അന്തിക്കാട് എ കെ ലോഹിതദാസ്
57 ഏഴുപുന്നതരകൻ പി ജി വിശ്വംഭരൻ കലൂർ ഡെന്നിസ്
58 ഗോപീചന്ദനം (ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഗീതങ്ങൾ)
59 ജനനി രാജീവ് നാഥ് രാജീവ് നാഥ്, സക്കറിയ
60 ദി ഗോഡ്മാൻ കെ മധു സുരേഷ് പതിശ്ശേരി
61 ക്യാപ്റ്റൻ നിസ്സാർ തൃശൂർ കണ്ണൻ
62 മൈ ഡിയർ കരടി സന്ധ്യാ മോഹൻ കെ ഉദയകൃഷ്ണ, സിബി കെ തോമസ്