1999 ലെ സിനിമകൾ

Sl No. സിനിമ സംവിധാനം തിരക്കഥ റിലീസ്sort ascending
1 എഫ്. ഐ. ആർ. ഷാജി കൈലാസ് ഡെന്നിസ് ജോസഫ് 21 Dec 1999
2 മരണസിംഹാസനം മുരളി നായർ മുരളി നായർ, ഭദ്രൻ ഞാറയ്ക്കൽ 15 Dec 1999
3 വാഴുന്നോർ ജോഷി ബെന്നി പി നായരമ്പലം 20 Oct 1999
4 പ്രണയനിലാവ് വിനയൻ വി സി അശോക് 24 Sep 1999
5 ദേവദാസി ബിജു വർക്കി ബിജു വർക്കി 24 Jan 1999
6 മഴവില്ല് ദിനേശ് ബാബു ദിനേശ് ബാബു 15 Jan 1999
7 നിശാസുരഭികൾ എൻ ശങ്കരൻ നായർ എൻ ശങ്കരൻ നായർ
8 പ്രേം പൂജാരി ടി ഹരിഹരൻ ഡോ ബാലകൃഷ്ണൻ
9 തെന്നാലിരാമൻ അഖിലേഷ്
10 അഗ്നിസാക്ഷി ശ്യാമപ്രസാദ് ശ്യാമപ്രസാദ്, എൻ മോഹനൻ
11 തെന്നാലിരാമൻ
12 പുന്നാരംകുയിൽ
13 ചന്ദാമാമ മുരളീകൃഷ്ണൻ ടി രാജൻ കിരിയത്ത്
14 വീണ്ടും ചില വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ സത്യൻ അന്തിക്കാട് എ കെ ലോഹിതദാസ്
15 വാസന്തിയും ലക്ഷ്മിയും പിന്നെ ഞാനും വിനയൻ ജെ പള്ളാശ്ശേരി, ജോൺസൺ എസ്തപ്പാൻ
16 ഏഴുപുന്നതരകൻ പി ജി വിശ്വംഭരൻ കലൂർ ഡെന്നിസ്
17 ജനനായകൻ നിസ്സാർ ശശിധരൻ ആറാട്ടുവഴി
18 ജനനി രാജീവ് നാഥ് രാജീവ് നാഥ്, സക്കറിയ
19 സ്വസ്ഥം ഗൃഹഭരണം അലി അക്ബർ സിദ്ദിഖ് താമരശ്ശേരി
20 മൈ ഡിയർ കരടി സന്ധ്യാ മോഹൻ കെ ഉദയകൃഷ്ണ, സിബി കെ തോമസ്
21 ജലമർമ്മരം ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
22 പാറശ്ശാല പാച്ചൻ പയ്യന്നൂർ പരമു പി വേണു ശ്രീനിവാസൻ
23 വരും വരാതിരിക്കില്ല ഉണ്ണി കുളത്തൂർ ജി മിത്രൻ കുളത്തൂർ ജി മിത്രൻ
24 സ്റ്റാലിൻ ശിവദാസ് ടി എസ് സുരേഷ് ബാബു ടി ദാമോദരൻ
25 മിഴിയറിയാതെ
26 ആയില്യം നാളിൽ
27 വാനപ്രസ്ഥം ഷാജി എൻ കരുൺ ഷാജി എൻ കരുൺ, രഘുനാഥ് പലേരി
28 സ്പർശം മോഹൻ രൂപ് ശത്രുഘ്നൻ
29 ദീപസ്തംഭം മഹാശ്ചര്യം കെ ബി മധു സുരേഷ് പൊതുവാൾ
30 പത്രം ജോഷി രഞ്ജി പണിക്കർ
31 ഇൻഡിപ്പെൻഡൻസ് വിനയൻ വി സി അശോക്
32 ക്രൈം ഫയൽ കെ മധു എ കെ സന്തോഷ്, എ കെ സാജന്‍
33 മേഘം പ്രിയദർശൻ ടി ദാമോദരൻ
34 ടോക്കിയോ നഗറിലെ വിശേഷങ്ങൾ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
35 പല്ലാവൂർ ദേവനാരായണൻ വി എം വിനു ഗിരീഷ് പുത്തഞ്ചേരി
36 ദേവി ഐ എ എസ് ഇടിച്ചക്കപ്ലാമൂട് തുളസി ഇടിച്ചക്കപ്ലാമൂട് തുളസി
37 ഋഷിവംശം രാജീവ് അഞ്ചൽ രാജീവ് അഞ്ചൽ
38 വർണ്ണച്ചിറകുകൾ കെ ജയകുമാർ കെ ജയകുമാർ
39 ആദ്യമായ്
40 ഉദയപുരം സുൽത്താൻ ജോസ് തോമസ് സിബി കെ തോമസ്, കെ ഉദയകൃഷ്ണ
41 ഒളിമ്പ്യൻ അന്തോണി ആദം ഭദ്രൻ ഭദ്രൻ
42 പ്രണയകാലത്ത് എസ് പി ശങ്കർ വിനു തിരുവല്ല
43 ചന്ദ്രനുദിക്കുന്ന ദിക്കിൽ ലാൽ ജോസ് ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
44 ഗോപീചന്ദനം (ഗുരുവായൂരപ്പൻ ഗീതങ്ങൾ)
45 ഫ്രണ്ട്സ് സിദ്ദിഖ് സിദ്ദിഖ്
46 ദി ഗോഡ്മാൻ കെ മധു സുരേഷ് പതിശ്ശേരി
47 കണ്ണെഴുതി പൊട്ടുംതൊട്ട് ടി കെ രാജീവ് കുമാർ ടി കെ രാജീവ് കുമാർ
48 ക്യാപ്റ്റൻ നിസ്സാർ തൃശൂർ കണ്ണൻ
49 നിറം കമൽ ശത്രുഘ്നൻ
50 ഉത്രം നക്ഷത്രം ശശി ശങ്കർ
51 പട്ടാഭിഷേകം പി അനിൽ, ബാബു നാരായണൻ രാജൻ കിരിയത്ത്
52 വരും വരാതിരിക്കില്ല പ്രകാശ് കോളേരി
53 തച്ചിലേടത്ത് ചുണ്ടൻ ഷാജൂൺ കാര്യാൽ ബാബു ജനാർദ്ദനൻ
54 ചെങ്കടൽ
55 അങ്ങനെ ഒരവധിക്കാലത്ത് മോഹൻ നെടുമുടി വേണു, മോഹൻ, പി കെ ഭരതൻ
56 വർണ്ണത്തേര് ആന്റണി ഈസ്റ്റ്മാൻ
57 ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം പ്രദീപ് ചൊക്ലി ശ്രീനിവാസൻ
58 ജെയിംസ് ബോണ്ട് ബൈജു കൊട്ടാരക്കര കലൂർ ഡെന്നിസ്
59 ഇന്ദുലേഖ അജിത് കുമാര്‍ ജയൻ പൂജപ്പുര
60 മെർക്കാറ ജൂഡ് അട്ടിപ്പേറ്റി
61 പ്രണയമഴ നിതിൻ കുമാർ വിനയൻ
62 പഞ്ചപാണ്ഡവർ കെ കെ ഹരിദാസ് റഫീക്ക് സീലാട്ട്
63 പാവ കെ എ ദേവരാജൻ കെ എ ദേവരാജൻ
64 സാഫല്യം ജി എസ് വിജയൻ ടി എ റസാക്ക്
65 അമർക്കളം - ഡബ്ബിംഗ് ശരൺ
66 ആകാശഗംഗ വിനയൻ ബെന്നി പി നായരമ്പലം
67 ഉസ്താദ് സിബി മലയിൽ രഞ്ജിത്ത് ബാലകൃഷ്ണൻ
68 ഒരു യാത്ര ശിവൻ
69 ചാർളി ചാപ്ലിൻ പി കെ രാധാകൃഷ്ണൻ ബാബു പള്ളാശ്ശേരി
70 ഗർഷോം പി ടി കുഞ്ഞുമുഹമ്മദ് കെ എ മോഹൻദാസ്
71 ഭാര്യവീട്ടിൽ പരമസുഖം രാജൻ സിതാര റഫീക്ക് സീലാട്ട്
72 ഒന്നാം വട്ടം കണ്ടപ്പോൾ കെ കെ ഹരിദാസ് മധുപ്രസാദ്